vPET:Core Add-ons

xF2 Add-ons vPET:Core Add-ons 1.3.3-RC1

Chỉ VIP Members mới có quyền tải xuống
  • Xin chào Guest
    Rất vui khi được gặp bạn ở đây, hiện tại bọn mình đang cần tuyển dụng cho vị trí Team Resources với mong muốn phát triển kho tài nguyên đầy đủ nhất dành cho người dùng, xin mời Guest nhấn vào đây để tìm hiểu thêm.
thuyet951 submitted a new resource:

vPET:Core Add-ons - Add-ons tự động tao liên kết cho từ khóa trong bài viết, tạo quảng cáo giữa nội dung bài viết...

Các chức năng hiện có của add-ons vPET Core:
  • Tự động tạo liên kết cho tag với nhiều tùy chọn nâng cao
  • Tạo liên kết tùy chỉnh cho từ khóa trong bài viết hỗ trợ các add-ons porta và các add-ons khác bên thứ 3
  • Tạo quảng cáo giữa nội dung bài viết
  • Thêm widget New Threads với tất cả các cài đặt nâng cao chỉ trong một widget duy nhất.
  • Hỗ trợ thêm code tùy chỉnh cho thẻ HEAD và BODY
  • và nhiều tính năng khác...

Read more about this resource...

Quick87 Đồng II VIP Team Resources
Tiện thể @thuyet951 check thêm hình như add-on này của bạn đang có conflict với addon " Editor & BB Code Manager 1.2.1 Patch Level 1" thì phải. Khi cài addon của bạn thì cái bbcode "[PARSEHTML][/PARSEHTML] " nó không render được.

Bạn kiểm tra thử nhé.

thuyet951 Tác giả Đồng II Staff member Biệt đội bóc lột Đầy tớ nhân dân
Tiện thể @thuyet951 check thêm hình như add-on này của bạn đang có conflict với addon " Editor & BB Code Manager 1.2.1 Patch Level 1" thì phải. Khi cài addon của bạn thì cái bbcode "[PARSEHTML][/PARSEHTML] " nó không render được. Bạn kiểm tra thử nhé.
Quick87@Quick87 Cái này mình chưa kiểm tra, để mình test thử xem sao

Xem thêm các trả lời cũ hơn…
@thuyet951 vẫn bị lỗi không tương thích với cái addon " Editor & BB Code Manager 1.2.1 Patch Level 1" thì phải. Khi cài addon của bạn thì cái bbcode "[PARSEHTML][/PARSEHTML] " nó không render được. Bạn kiểm tra thử nhé.
Quick87@Quick87 Nếu trang của bạn có bật chế độ Development thì vào Class extensions tắt cái extensions mình đánh dấu trong ảnh dưới để khắc phục tạm thời nhé.

Đính kèm

• Annotation 2020-09-09 171648.png
    Annotation 2020-09-09 171648.png
    53.7 KB · Lượt xem: 45
@Quick87 Nếu trang của bạn có bật chế độ Development thì vào Class extensions tắt cái extensions mình đánh dấu trong ảnh dưới để khắc phục tạm thời nhé.
thuyet951@thuyet951 cảm ơn bạn đã hướng dẫn.Đúng là phải disable cái bbcode html cái addon của bạn thì hết lỗi:

Mong bạn sớm update bản mới fix lại lỗi này nhé. Thanks @thuyet951

thuyet951 updated vPET:Core Add-ons with a new update entry:

Cập nhật phiên bản 1.3.3 Release Candidate

- Thêm chức năng bài viết tương tự, và widget bài viết tương tự
- Thêm widget thread active mặc định sẽ tự lấy các bình luận mới nhất đưa ra trang chủ.
- Thiết kế mới hoàn toàn bố cục CSS và HTML của add-ons, nhằm mục đích dọn đường cho các cập nhật tiếp theo với nhiều tính năng hơn.

Read the rest of this update entry...

leesuiun Đồng II VIP
Phần bài viết tương tự em không thấy ăn dark style @thuyet951

@thuyet951 cái rule này nó khác hoàn toàn ver trước rồi nhỉ, em cũng có custom lại vài chỗ h lại có ver mới upgrade hơi oải, có cách nào keep change các file template cũ không bác nhỉ
leesuiun@leesuiun Từ giờ ra ver mới sẽ không còn thay đổi template ver cũ nữa rồi bác, chỉ thêm template cho các tính năng mới, tính năng cũ từ giờ đã hoàn thiện và giữ nguyên

thahtrung06 Đồng II VIP
Cái widget vPET:Core > Widget similar threads của addons không hiện được ra trang chủ Xenporta. Ads xem lại với! Cảm ơn nhiều!

thahtrung06 Đồng II VIP
@thahtrung06 Mình sử dụng thư viện jQuery Swiper Slider, bạn có thể tham khảo để tuỳ chỉnh theo ý thích tại đây: https://swiperjs.com/ Chỉ cần thay một ít thông số là nó sẽ hiện các nút điều hướng
thuyet951@thuyet951 Bạn sửa giúp mình rồi cập nhật addons lên phiên bản mới, tại mình không biết sửa thế nào. Mình có thể thuê bạn viết addons để hiển thị bài viết như hình ở trang chủ không? Bạn lấy giá bao nhiêu!

bai viet.jpg

thahtrung06 Đồng II VIP
Ads ơi addons này xung đột với addons chuyển hướng liên kết D.C Style - Link Proxy for XF2 1.1.3. Mong được admin fix lỗi sớm.

thahtrung06 Đồng II VIP
@thahtrung06 thử fix theo cách bài #10 xem sao bạn:
Quick87@Quick87 Mình làm theo cách này và đã ổn. Cảm ơn bạn nhiều!

Thấy @thuyet951 đã chỉnh xong đoạn hiện cái topic number:

Mong bạn chia sẻ và thể hướng dẫn giúp mọi người được không :) ?

Top Bottom