xF2 Styles Giao diện Project-X by THUYET951

• Xin chào Guest
    Rất vui khi được gặp bạn ở đây, hiện tại bọn mình đang cần tuyển dụng cho vị trí Team Resources với mong muốn phát triển kho tài nguyên đầy đủ nhất dành cho người dùng, xin mời Guest nhấn vào đây để tìm hiểu thêm.
Đây là giao diện được phát triển trên bộ mã màu mặc định của XenForo với các tinh chỉnh tối ưu nhằm mang lại trải nghiệm đơn giản nhất cho người sử dụng.

Giao diện hiện đang sử dụng mặc định tại Thủ Thuật Số, các bạn có thể tham khảo trực tiếp tại Thủ Thuật Số, nếu gặp lỗi hiển thị đừng quên để lại bình luận để chúng ta cùng sửa chữa nhé.

Chú ý, vì đây là giao diện chỉnh sửa trên nền mặc định và thay đổi nhiều thành phần trong template, nên có thể một số add-ons sẽ gặp lỗi không tương thích hoặc lỗi hiển thị, nếu bạn gặp vấn đề hiển thị hay không thể hiển thị với add-ons nào, hãy để lại bình luận phía dưới để mình hỗ trợ cải thiện giúp bạn.

Giao diện có sử dụng trực tiếp thành phần trong Add-ons vPET Core, vui lòng cài đặt Add-ons vPET Core trước để không gặp lỗi.

Vui lòng tải về file đính kèm Upload.zip và upload lên thư mục gốc của XenForo để không gặp lỗi thiếu font.

Đính kèm

• Project-X (1.0).xml
    197.4 KB · Lượt xem: 11
  • Upload.zip
    3.4 MB · Lượt xem: 30
Last edited:
Quick87 Đồng II VIP Team Resources
Đây là giao diện được phát triển trên bộ mã màu mặc định của XenForo với các tinh chỉnh tối ưu nhằm mang lại trải nghiệm đơn giản nhất cho người sử dụng.

Giao diện hiện đang sử dụng mặc định tại Thủ Thuật Số, các bạn có thể tham khảo trực tiếp tại Thủ Thuật Số, nếu gặp lỗi hiển thị đừng quên để lại bình luận để chúng ta cùng sửa chữa nhé.

Chú ý, vì đây là giao diện chỉnh sửa trên nền mặc định và thay đổi nhiều thành phần trong template, nên có thể một số add-ons sẽ gặp lỗi không tương thích hoặc lỗi hiển thị, nếu bạn gặp vấn đề hiển thị hay không thể hiển thị với add-ons nào, hãy để lại bình luận phía dưới để mình hỗ trợ cải thiện giúp bạn.

Giao diện có sử dụng trực tiếp thành phần trong Add-ons vPET Core, vui lòng cài đặt Add-ons vPET Core trước để không gặp lỗi.

Vui lòng tải về file đính kèm Upload.zip và upload lên thư mục gốc của XenForo để không gặp lỗi thiếu font.
thuyet951Hiện tại mình thấy đang bị lỗi ở forum list:

Code:
Template public:thread_list_macros: Macro public:thread_list_macros:item-mailbox is unknown (src\XF\Template\Templater.php:586)

Nhờ bạn xem giúp nhé!

Hiện tại mình thấy đang bị lỗi ở forum list:

View attachment 97

Code:
Template public:thread_list_macros: Macro public:thread_list_macros:item-mailbox is unknown (src\XF\Template\Templater.php:586)

Nhờ bạn xem giúp nhé!
Quick87Mình fix được rồi, delete hai style cũ của bạn đi rồi import lại style mới này là hết lỗi.

thuyet951 Tác giả Đồng II Staff member Biệt đội bóc lột Đầy tớ nhân dân
Cũng xin ý kiến các bạn về giao diện hiện tại mình đang phát triển
thuyet951Mình gửi bạn một vài ý kiến cá nhân mình cho style như sau, @thuyet951 tham khảo nhé:
1/ Nên thêm phần respone để fix tự động cho mọi độ rộng màn hình, ví dụ như:

2/Nên bổ sung thêm script quick move top/bottom

3/Thêm phần Quick create topic trong forum view:

4/Mục tìm kiếm nhanh nên có thêm tùy chọn để tăng khả năng tìm kiếm chính xác hơn:

5/Có thêm tùy chọn left/right side bar để tăng sự tiện lợi cho user:

6/Bổ sung thêm mục: " Node List Sidebar" để tiện cho user cũng như việc quản lý cho moderator.

Mình gửi bạn một vài ý kiến cá nhân mình cho style như sau, @thuyet951 tham khảo nhé: 1/ Nên thêm phần respone để fix tự động cho mọi độ rộng màn hình, ví dụ như: View attachment 100 2/Nên bổ sung thêm script quick move top/bottom View attachment 101 3/Thêm phần Quick create topic trong forum view: View attachment 102 4/Mục tìm kiếm nhanh nên có thêm tùy chọn để tăng khả năng tìm kiếm chính xác hơn: View attachment 103 5/Có thêm tùy chọn left/right side bar để tăng sự tiện lợi cho user: View attachment 104 6/Bổ sung thêm mục: " Node List Sidebar" để tiện cho user cũng như việc quản lý cho moderator.
Quick87@Quick87 Ghi nhận ý kiến của bạn, mình sẽ xem cái nào phù hợp và bổ xung trong bản public

Hóng style mới của bạn quá @thuyet951

Xem thêm các trả lời cũ hơn…
@thuyet951 Cảm ơn bạn! Nếu cho nó hiện được thì sẽ dễ theo dõi hơn và tiện hơn rất nhiều bạn ah! Mong bạn bổ sung giúp nhé!
Quick87@Quick87 Huhhhhhh, Tạm thời cũng đã nghĩ ra chổ đặt phù hợp, đang bổ xung vào đầy đủ rồi đưa lên một thể.

@thuyet951 nghiên cứu thêm cái responsive css để nó auto được cái độ rộng cho đẹp nhỉ!!!

Xem thêm các trả lời cũ hơn…
linhve Đồng II
giao diện mới đẹp nhưng chưa lên vip được

Top Bottom