xF2.x Styles Giao diện Project-X by THUYET951

thuyet951
  • Lượt xem 869
  • Bình luận: 10
Đây là giao diện được phát triển trên bộ mã màu mặc định của XenForo với các tinh chỉnh tối ưu nhằm mang lại trải nghiệm đơn giản nhất cho người sử dụng.

Giao diện hiện đang sử dụng mặc định tại Thủ Thuật Số, các bạn có thể tham khảo trực tiếp tại Thủ Thuật Số, nếu gặp lỗi hiển thị đừng quên để lại bình luận để chúng ta cùng sửa chữa nhé.

Chú ý, vì đây là giao diện chỉnh sửa trên nền mặc định và thay đổi nhiều thành phần trong template, nên có thể một số add-ons sẽ gặp lỗi không tương thích hoặc lỗi hiển thị, nếu bạn gặp vấn đề hiển thị hay không thể hiển thị với add-ons nào, hãy để lại bình luận phía dưới để mình hỗ trợ cải thiện giúp bạn.

Giao diện có sử dụng trực tiếp thành phần trong Add-ons vPET Core, vui lòng cài đặt Add-ons vPET Core trước để không gặp lỗi.

Vui lòng tải về file đính kèm Upload.zip và upload lên thư mục gốc của XenForo để không gặp lỗi thiếu font.

Đính kèm

Last edited:
Vấn thân vào đam mê, không bao giờ từ bỏ...
─ Đam mê bằng đánh đổi
10 Bình luận
Đây là giao diện được phát triển trên bộ mã màu mặc định của XenForo với các tinh chỉnh tối ưu nhằm mang lại trải nghiệm đơn giản nhất cho người sử dụng.

Giao diện hiện đang sử dụng mặc định tại Thủ Thuật Số, các bạn có thể tham khảo trực tiếp tại Thủ Thuật Số, nếu gặp lỗi hiển thị đừng quên để lại bình luận để chúng ta cùng sửa chữa nhé.

Chú ý, vì đây là giao diện chỉnh sửa trên nền mặc định và thay đổi nhiều thành phần trong template, nên có thể một số add-ons sẽ gặp lỗi không tương thích hoặc lỗi hiển thị, nếu bạn gặp vấn đề hiển thị hay không thể hiển thị với add-ons nào, hãy để lại bình luận phía dưới để mình hỗ trợ cải thiện giúp bạn.

Giao diện có sử dụng trực tiếp thành phần trong Add-ons vPET Core, vui lòng cài đặt Add-ons vPET Core trước để không gặp lỗi.

Vui lòng tải về file đính kèm Upload.zip và upload lên thư mục gốc của XenForo để không gặp lỗi thiếu font.
Hiện tại mình thấy đang bị lỗi ở forum list:

Code:
Template public:thread_list_macros: Macro public:thread_list_macros:item-mailbox is unknown (src\XF\Template\Templater.php:586)
Nhờ bạn xem giúp nhé!

Cũng xin ý kiến các bạn về giao diện hiện tại mình đang phát triển
Mình gửi bạn một vài ý kiến cá nhân mình cho style như sau, @thuyet951 tham khảo nhé:
1/ Nên thêm phần respone để fix tự động cho mọi độ rộng màn hình, ví dụ như:

2/Nên bổ sung thêm script quick move top/bottom

3/Thêm phần Quick create topic trong forum view:

4/Mục tìm kiếm nhanh nên có thêm tùy chọn để tăng khả năng tìm kiếm chính xác hơn:

5/Có thêm tùy chọn left/right side bar để tăng sự tiện lợi cho user:

6/Bổ sung thêm mục: " Node List Sidebar" để tiện cho user cũng như việc quản lý cho moderator.

Mình gửi bạn một vài ý kiến cá nhân mình cho style như sau, @thuyet951 tham khảo nhé: 1/ Nên thêm phần respone để fix tự động cho mọi độ rộng màn hình, ví dụ như: View attachment 100 2/Nên bổ sung thêm script quick move top/bottom View attachment 101 3/Thêm phần Quick create topic trong forum view: View attachment 102 4/Mục tìm kiếm nhanh nên có thêm tùy chọn để tăng khả năng tìm kiếm chính xác hơn: View attachment 103 5/Có thêm tùy chọn left/right side bar để tăng sự tiện lợi cho user: View attachment 104 6/Bổ sung thêm mục: " Node List Sidebar" để tiện cho user cũng như việc quản lý cho moderator.
@Quick87 Ghi nhận ý kiến của bạn, mình sẽ xem cái nào phù hợp và bổ xung trong bản public

Top Bottom